:::forum của lớp 7/3:::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 7/3 là lớp pro. Sông có thể cạn. Núi có thể mòn. Nhưng chân lý ấy sẽ không bao giờ thay đổi

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Tôi yêu bạn vì.........

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Tôi yêu bạn vì......... Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 5:28 am

Giá mà tôi có thể nói thẳng với bạn rằng, tôi yêu bạn nhiều lắm, bởi vì: ...

.Bạn đã chỉ cho tôi biết ý nghĩa thật sự của tình bạn.
.Bạn luôn luôn nói những điều tôi muốn nghe.
.Bạn không bao giờ bỏ rơi tôi, làm tôi lạc lõng.
.Sự chân thật tuyệt đối của bạn đã giúp cho ngọn lửa tình bạn cháy mãi.
.Tình bạn của bạn làm tôi xúc động và cảm xúc tuyệt vời ấy còn mãi.
.Khi ở bên bạn, tôi thực sự mới là tôi, tôi luôn được nói những gì tôi thích và làm những gì tôi muốn.
.Tôi có thể nói với bạn bất cứ điều gì và bạn sẽ không chê cười.
.Bạn luôn có những ý tưởng thú vị.
.Bạn đơn giản và bình dị.
.Bạn
làm tôi cảm nhận những điều mà tôi chưa bao giờ cảm nhận được trước đó
ví như vẻ đẹp của những chiếc lá khô hay sự huyền diệu của những cơn
mưa
.Khi bạn và tôi cùng nhau, chúng ta có thể làm được nhiều điều kỳ diệu.
.Và quan trọng hơn cả bởi vì bạn luôn là bạn - người luôn bên tôi những lúc vui buồn, thành công hay thất bại.
https://lop7a3.forumvi.net
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 5:43 am

Hay thì cóa hay đóa nhưng mè seo giống phim wóa zậy te ! Thấy sự thựt đâu cóa ai trong lúp như vị đâu he !!! What a Face What a Face What a Face Nói zị chớ đừng xử lí Snow hén !!! :lol!:
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Đến từ : Chúa trời xin ra tao chứ cóa phải tụi bây hả mà hỏi nhìu chi

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 8:16 am

Cái nì thì Sakura nó đang chỉ , Thèng Nam đừng có nói zdậy , mấy cái lởi đó phải nói là trong mơ thì chính xác hơn nhỉu :lol!:
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 8:24 am

N áh
Có mơ đi áh drunken drunken drunken Còn khuya mới thik nó áh
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 9:29 pm

Snow bik gòi thèng Đ chớ jề tongue !!! Không phải thèng N thì chỉ cóa nóa thoai :o :o ! Em nói đúng hem chị Sakura ^^! pig
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeFri Mar 28, 2008 10:33 pm

Đ có lẽ hơi hơi bị giống chút đỉnh có điều nó... hơi gì đó kì chút
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 9:18 am

Linh Noi' thiet nha!! Linh da~ tung` yeu!! Tung` chia tay nguoi doa'! Va` da~ tung nguoi khac' chja tay Linh!! Khj doa' L rat la` dau kho~!!! Bay gio` L chi~co' thuong, thik thui chu' chua la` tinh` yeu chinh' thuc!! Khj nao` nguoi doa' di chung voi ta den con duong` Vinh Hoa thi` doa' moi' la` tinh yeu dich thuc!!! Linh moi chja tay ng` ay' hui` hum thu 2 tuan vua` rui 17/03 doa'! Rui` hoc xuong' tram trong luon HJXHJX!!!
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 7:44 pm

Thoy Linh đừng pùn boạn koan zai hum bữa bị thầy Công Nghệ chửi lè rác rửi mừ mắc chi để ý đến tụi nóa ! Lớn lên rùi thì mới quýêt định chứ như bây giờ thì koàn hơi sớm đáy nhở ? :P :lol:
KOAN GAI MUÔN NĂM !!! :lol!: :lol!: :lol!:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 1:25 am

Linh dinh. den khj hoc xong dai hoc L moi coa' ban. trai! Aj ze` moi' hoc lup' 7 coa' rui`!! Hjz. lNhung linh da~ yeu l koj tui koan zai la` rac' hem coa' dc! theng cam~~~!! nha
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 5:08 am

Koan trai là rác rưởi,chỉ có koan gái là No.1 hà
KOan trai lun lun lăng ngăng đừng bao giờ yêu ai :lol!:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 8:09 pm

Hem phai~ koan traj nao` cung~ lang quang dau!! Coa' nhiu` dua' rat' that tha` doa'!! Ban trai cu~ cua~ Linh ne` ! Noa' thix L that su. Linh cam~ nhan dc dieu` doa' ma`!! Noa' choa L way laj. Nhung l hem cam dam~ way laj. tai anh cua~ noa' cung~ thik L!Hjx! nen hem bik chon. dg` nao`````?????
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:07 am

acx.,L lăng ngăng thía lòa cùn,quốc 1 lần hum phải 1 đứa quốc 1 lần là 2 anh em lun kakkaa :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: ,chị L ghia thiệt
Nhưng mòa Queen thấy yêu khổ wá,Queen hum bao giờ mún dính zdô lại đâu,nhưng mòa đôi khi nghĩ thì thấy nhớ cảm giác lúc nhớ ng` ta :lol!: :lol!: :afro: :afro:
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:25 am

woa woa, con gái lup' minh` ka` nói chiện tình kũm thía mờ gê lun, chòy ai cũng co'a ng` ju hit' ngay ke~ snow cũng co'a zợ lun oy`( PEDE ) co'a mình tui lạc loài ah` fãi hem confused bun` wo'a, chan' woa' bik chừng neo` hoàng tử kua~ tui moi' đến đây scratch No :oops:
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:31 am

thấy sôcôla mở miệng là nói hum bik khi nèo tui mới bik yêu đây,hum bik khi nèo kui mới cóa hoàng tử đây,hoàng tử cơ đấy :lol!: ,lãng mạn thấy ghia,mong hoàng tử nữa kia,chắc hồi nhỏ đọc kổ tích nhìu lắm ha :lol!: :lol!:
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:36 am

choy`, tui mong zậy thoy chứ co'a dc đâu chỉ lo` 1 giấc mơ nhỏ thoy sao naj` no'a cũng sẽ tự đến tui chỉ mun' bây h` bik cai' kem~ giac' ju đầu đời la` j` thoy tại mj' ba` noi' ju zui lom, ai bik thi` đúc đầu zo coi zui hok thoy mo`
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:37 am

con` ba` Queen moi' ge na`, Queen o' nhoa nu~ hoang` o', nu~ hoang` thi` duong nhin bik ju lo` cai' chac' chi~ lo` hok bik co'a hợp zi' phong cach' cua~ Queen nu~ hoang hok ta
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:41 am

Kui iu nhưng mòa iu theo phong cách quý sờ tộc nhoa :lol!: :lol!: :lol!: iu lè phải bắt nóa lèm ng` hầu choa mìn,kakka,phải kóa danh dự của một nuhoang (sorry,em đang spam)Iu là phải lìu :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:42 am

Trùi ui coai Snow xấu zậy mòa cóa người theo ý chớ !!! :lol: Noái ngại wớ ! Nhưng đang theo đuổi 1 người khác gòy ! What a Face
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:44 am

NÓi thiệt Snow hum kóa xấu đâu,Tui thấy Snow dễ xương lắm,da trắng như tuyết zdậy óchìu cao wá đẹp,chỉ mỗi tội hơi ốm thui hà,cố ăn nhìu đi :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:48 am

choy`, ba` Queen naj` ac' wo'a che^ ng` ta om' nhung mo` noi' cung~ dung' Snow om' thiet boi zậy phai hoc hoi ai di chu hok thoy la` om' nhách cũng xấu mo` mập cũng xấu hok bik chọn sao cho lẹp
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 6:09 am

Tạng ủa Snow là hum mập nổi đâu,tăng lên một hai cân là đc rùi chứ Snow ăn kiêng hoài nhìn nó xấu mà nó xương hum hà,hum cóa đẹp đâu,đừng cóa ham scratch scratch scratch scratch scratch scratch
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 6:12 am

nhin` Snow thi` dung' lo` de~ xuong thiệt nhung mo` cung~ như Queen noi' ốm za` hok thể mập nổi nên Snow fãi cú gén lên tìm cách làm mình co'a da co'a thịt 1 chút chứ xương hok mj' thèn kia đem zề no'a lấy xương cũa Snow di hầm canh thịt ng` hữ
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 6:16 am

acx,canh hầm xương ng` mòa của xương ng` ốm hum kóa đủ canxi choa nên ăn hum kóa ngon,Snow nghe chưa,Snow bi giờ phải tập như Tấn Kim,Thấy gì ăn đc cũng ăn,đừng kóa kén chọn,thiệt choa Snow hà
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 6:33 am

sặc, noi' toi' Tấn Kim thì cũng phãi nói tới pe' heo bik ju nha` ta chu' choy` 2 kon naj` lo` 1 cặp bay` trùng hok thể càch rời còn hơn zợ chồng nữa. mo` Queen noi' cũng đúng Snow fãi học 2 pe' heo nha` ta ăn cho nhiu` zo đừng co'a ngồi do'a dòm ng` ta ăn hãy ăn hit' niu' mình co'a thể mặc cho ng` khac' dòm mình zi' cặp mắt neo` đi nữa thì mình chĩ noi' zi' ng ta lo` :" Tui mun' tăng cân ". zậy lo` OK goy`
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 10:03 am

Axc Nham` noi rui` cac' ban oi!! Day la` noi Love not Eat dzo^ day nhoa!! Linh voi Kim chi~ choi than thuj!! Chu' kai~ nhau, gian nhau hoai!! ma` nguoi ta coa' cau^ gian nhau thi` hiu~ nhau hon* hjhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn vì.........   Tôi yêu bạn vì......... Icon_minitime

Tôi yêu bạn vì.........
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next