:::forum của lớp 7/3:::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 7/3 là lớp pro. Sông có thể cạn. Núi có thể mòn. Nhưng chân lý ấy sẽ không bao giờ thay đổi

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn có phải là người.... đồng tính ?

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bạn có phải là người.... đồng tính ? Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn có phải là người.... đồng tính ?   Bạn có phải là người.... đồng tính ? Icon_minitimeSun Apr 06, 2008 10:06 pm

Les và gay bi giờ đang là “mốt”. Nhiều khi bạn cảm thấy hình như mình cũng hơi hơi có cảm giác gì đó với mấy đứa bạn.
“Liệu mình có nguy cơ là “xăng pha nhớt” không nhỉ? Thử bài trắc nghiệm này nhé!

1.Thần tượng của tớ đa số là:

a.Những người cùng giới tính (tớ là con trai, toàn thích các ca sĩ nam).

b.Chia đều cả năm và nữ.

c.Chỉ toàn sao khác giới (tớ là nữ nên tớ chỉ thích sao nam).

2.Tớ có thói quen xấu là:

a.Ngắm nhìn và tự đụng chạm cơ thể mình qua gương.

b.Ngắm nhìn những người đồng giới. Họ càng đẹp, tớ càng thích.

c.Tớ thích đụng vào những điểm nhạy cảm trên cơ thể tụi bạn đồng giới.

3. Đột nhiên, tớ thấy đứa bạn thân cứ nhìn mình đắm đuối, hình như nó...

a.Ui dào, nó yêu quý tớ ấy mà. Lúc nào tụi tớ cũng tự hào về nhau.

b.Ậy, chắc lại định nhờ vả gì đây.

c.Đúng là cái nhìn khác bình thường, cứ như là lúc...nhìn người yêu ấy!

4.Khi con bạn/thằng bạn thân có người yêu, tớ:

a.Chắc chắn sẽ buồn vì thời gian của nó dành cho mình sẽ bị san sẻ bớt.

b.Thấy khó chịu. Đáng lẽ nó phải của riêng mình mới đúng.

c.Tớ thấy ghen tị với người yêu của nó. Và ước gì, mình được ở vị trí đó(!)

5.Hành động “thân mật” nhất mà tớ đã làm với một đứa bạn thân cùng giới:

a.Ôm nó thật chặt.

b.Hôn vào má nó.

c.Cùng ngủ chung với nó (chỉ ngủ và ngủ thôi đấy nhá).

Xem kết quả nè.

Gay và les đang là “mốt” nhưng bạn đừng dại mà chạy theo “mốt”. Khi bị đồng tính là những người ấy đã phải chịu rất nhiều thiệt thòi và điều tiếng dư luận. Ngu ngốc là có một số bạn đang giả vờ là les và gay. Một số khác thì lầm tưởng, cho rằng mình bị đồng tính nên rất hoang mang lo sợ. Trong thực tế thì:

Câu 1: Thần tượng là nam hay nữ thì phụ thuộc vào sở thích của bạn và người đó có thực sự khiến bạn yêu thích hay không. Số lượng nam hay nữ không nói lên điều gì quá quan trọng. Ví dụ, một bạn nam chỉ ham thích bóng đá thì thần tượng của bạn ấy đương nhiên toàn là những cầu thủ nam rồi. Và không thể nói rằng bạn ấy là gay. Hay một cố gái thích vũ ba lê mà đa số các nghệ sĩ vũ ba lê đều là nữ.

Câu 2: Đôi khi bạn có những hành động mang tính khám phá giới tính là chuyện bình thường. Bạn đang lớn và bạn muốn biết cơ thể mình, cơ thể người khác như thế nào. Việc ngắm mình và tự đụng chạm đơn giản là để tìm hiểu cơ thể khi mà nó đang có những chuyển biến khác thường (đặc biệt trong lứa tuổi dây thì). Ngắm nhìn người đồng giới và bị họ thu hút đơn giản là vì bạn đang nể phục và ao ước được như người ấy. Bạn gái đùa nhau, đụng chạm vào một số bộ phận khá đặc trưng của con gái cũng không quá nghiêm trọng. Đó đơn giản chỉ là sự thể hiện giới tính cho nhau.

Câu 3 : Một đứa bạn thân nhìn bạn đắm đuối không có nghĩa là nó có ý gì với bạn. Chỉ đơn giản là con người mỗi ngày mỗi khác và phát hiện ra ở nhau những điều mới mẻ. Bạn không nên gán ghép rồi tự mình suy luận linh tinh mà đánh mất tình bạn trong sáng.

Câu 4 : Việc mất đứa bạn thân vào tay một kẻ khác trong khi hai bạn đã có quãng thời gian dài gắn bó với nhau ít nhiều ảnh hưởng đến tâm lí. Trước tiên là thấy khó chấp nhận, sau đó là không ưa gì người yêu của bạn. Mức độ ghen tị ở mỗi người là khác nhau.

Câu 5 : Ôm, hôn hay ngủ chung với bạn đồng giới là chuyện hết sức bình thường. Các bạn thể hiện tình yêu thương và sự gắn bó với nhau. Việt Nam là một quốc gia phương Đông nên ít khi thấy mọi người thơm vào má hay môi nhau. Nhưng ở nước ngoài, chuyện này hết sức bình thường và là để thể hiện sự yêu quý. Ôm một người bạn thật chặt, cho cô ấy ngả lên vai mình để khóc khi có chuyện buồn, “mi” một cái vào trán con bạn vì nó vừa mang đến cho bạn một niềm vui nho nhỏ, đi thăm quan và ngủ với nhau...rất bình thường.

Có một giới tính bình thường là quá tuyệt vời. Đừng suy nghĩ luẩn quẩn, linh tinh mà dính vào thật hay bị nó chi phối bạn nhé!
https://lop7a3.forumvi.net
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là người.... đồng tính ?   Bạn có phải là người.... đồng tính ? Icon_minitimeSat Apr 12, 2008 9:40 pm

oa`!! minh` hem coa' dong` tinh' khoi~ trac nghiem vj` minh` yeu koan traj moa`!!! hjhj
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là người.... đồng tính ?   Bạn có phải là người.... đồng tính ? Icon_minitimeFri Apr 25, 2008 9:13 am

mjnh` hok co'a les haj gay j` het' tại vi` mjnh` co'a doi' tuong oy` chi~ la` ng` do'a hok bik co'a kem~ tin` j` zy' mjnh` hem nua~
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn có phải là người.... đồng tính ?   Bạn có phải là người.... đồng tính ? Icon_minitime

Bạn có phải là người.... đồng tính ?
Trang 1 trong tổng số 1 trang