:::forum của lớp 7/3:::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 7/3 là lớp pro. Sông có thể cạn. Núi có thể mòn. Nhưng chân lý ấy sẽ không bao giờ thay đổi

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 8:47 am

Ban. da~ bik yeu^! Vay ban đa~ thâm` mong nho' trom. ai doa' thi` vao`cu' viec bay` to~ nhe'!
:) :) :) 8) 8) 8)
peshock_1995

Bài gửiTiêu đề: nh0*'   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 5:08 am

drunken nh0*' anh nhiêu`.............
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 1:11 am

Minh` se~ luon o~ b3n^ canh. nguoi ay!! Va` chja se~ nhieu dieu tui muon' noi'. ILU4: I love you forever: Tôi yeu^ ban. mai~ mai~: Em yeu anh mai~ mai~!
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Đến từ : Chúa trời xin ra tao chứ cóa phải tụi bây hả mà hỏi nhìu chi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 9:37 am

Tui thix ai là tui ghét thấy ng` đó cười với ng` con gái khác,kể cả bạn thân tui,tui ghét ai chọc wê tui vì tui có đối tượng,tui thix thấy ng` tui thix cười,tui mún thấy ng` tui thix ăn cơm,mặc đồ ở nhà :oops: :oops: :oops: :oops: :oops: :oops:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 10:29 pm

Tuj thay Dtran ghen thay on' luon!! Maj mot chac aj cuoi T chac chit' hj`! Xjn dung` danh' ejm!!
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 5:12 am

Chứ lúc pà thix ai bà cóa mún ng` đó chơi với koan gái hum,kóa hum,kóa chik lìn,bà lun lun lo lắng chứ gì No No I love you Suspect
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 5:35 am

Các bác giải thích choa em câu nềi đi rùi hãy bình luận tình cãm với nhau hén :o :o
¥€^U là jề ? bounce bounce Chả bík nghĩa là jì nhưng đã vướng vèo khó thoát nhém em ơi ! Rolling Eyes Rolling Eyes
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 5:45 am

Đối zơi tui là tự nhiên mình nghĩ tới ng` đó,cảm thấy mún nói chiện với ng` dó,và mún ng` đó cười với mình chứ hem phải đứa koan gái khác pale
Lúc đầu,tối ngày tui nghĩ tới Ấy là tui cứ cốc đầu hoài hà,tự hỏi hem bik soa nghĩ đến nó nữa aaaaaaaaaaaa confused affraid No alien pale
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 5:59 am

Hình như lè người trong lúp mình phải hem nà sao thấy tương tư dữ zợ ta ! Nói người ta mới thấy mình cũng vậy ZỢ YÊU CHỒNG NHÉM CHỒNG ƠI ! :lol!: :lol!: héhé tướng Snow xấu zậy mừ cũn cóa người theo hít biết rabbit
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 8:00 am

HUm phải trong lúp đâu,đừng kím chi choa mệt,hồi bữa tỏ tình,nó noái từ chối,pùn nguyên một tháng lun,giờ thì bìn thường òi :lol!: cheers hik hix òi,kakaka :lol!:
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 9:46 am

choy`, lúp minh` bik ju nhiu` woa' chi~ tiec' la` tui hok hiu~ cai' kem~ giac' do'a tui ma` hiu~ dc chac' tui zui lom' . mo` nge snow noi' vuong' zo la` hok dut' ra dc thay' so. wa hok mun' coa' cai' kem~ giac' doa' dau. minh` ma` hok dut' ra dc la` chit' weo lun. :cry: :(
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 10:03 am

Giờ tui hik cảm giác đó òi nhưng mà nhớ lại thấy nó cũng thú vị lắm,lúc thì hồi hộp đến phát run lun pale pale ,nhớ lại thấy thèm thèm :lol!: :lol!: :lol!:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 8:04 pm

Uh`m!! Uj la` kho' thoat ra khoi~ lem'!! Neu thoat dc thj` cung~ hem bao gio` wen^ dc cam~ giac' doa' het!! Ngy` hum wa la` L zuj nhat!! HJHJ Bt cu~ Linh chju lam` ban be` tot^' oi`!! Zuj ghia!! Tuong laj sang cung~ coa' cam~ giac' y3u la` je` ah!! Doi. di!! Mong mot ngay` nao` doa' coa' dc nguoi` moi thix hop' voi tuj!! keke
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 10:04 pm

choy`, bik chung` neo` moi' co'a Question bi h Sang mun' bik lin` cai' kem~ giac' do'a I love you xong goy` thoy hok ju duong j` nua~ hit' chuyen tam hoc hanh study ( hum naj sieng dot xuat ) ma` hok chac' la` minh` hoc gioi~
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:03 am

Kui hum koàn nhớ cái cảm giác đóa ra seo nữa nhưng mà cảm thấy mún cảm nhận lại wá hà :lol!: :lol!: :lol!: nhưng mòa níu dính zdô thì đâu lém :x :x pale pale
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:29 am

oh`, nge Queen noi' zậy chắc mãnh lực tình ju gê lom' hen
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:33 am

Níu nóa hum ghia thì mấy tuần ni chị L đâu kó khó chịu,pùn rầu vì chiện đó.đối với kui ó,kui thất tình mòa đứa nèo cảm nhận đc,kui chik lìn lun :lol!: :lol!: :lol!: tối ngày cười hoài,ai mà bik kakka :lol!: :lol!: :lol!:
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:47 am

Cười wài giống điên lém đóa khi nèo cần thì cười thôi nghen đừng lúc nèo cũn cười nha Trân ! Suspect Suspect
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:54 am

choy`, Snow zu ziên wo'a ng` ta cuoi` kệ ng` ta, ng` ta điên đâu fãi mình đinê đâu mo` sợ
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 5:56 am

ua~, mo` dang noi' đến LOVE mo` tự nhin lạc đề đi đâu zậy ba` 2 Snow scratch
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 6:08 am

Nhưng mòa kui thấy cười vậy tốt hơn,tui chỉ noái tui pùn với những ng` bạn thân của kui thui,chứ kui chưa bao giờ noái pùn với ng` lạ nha,mà koaiwa rùi choa wa lun :lol!: :lol!: :lol!: nóa từ chối kui thì noái sẽ phải hoái hẹn
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 6:21 am

dung', chĩ cần cười lên gòy mọi chiện sẽ wa đi 1 nụ cười = 10 than thuốc bổ mo`
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 7:45 am

Nhưng mà cười lúc mà gắng đó,mặc dù cười vẫn tươi nhưng cười lúc đó mau mỏi miệng lắm :x :x :x
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:54 am

Tu` luc' L chja tay ng` ay' Linh khoc' hoai` luon^!! Hem bik sao!! Uhm` noai' 1 nu cuoi bang 10 than thuoc bo~!! Vay maj mot' may ban. ui rui` ban bi bo~ hoac ban bo~ nguoi ay! Ban con` zuj cuoi dzay. hem!! Nhung dieu L noai' la su that ve` tinh` cum~ cua~ L day!!

Được sửa bởi peheo_loveyou005 ngày Tue Apr 01, 2008 9:32 pm; sửa lần 1.
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:29 pm

L noi' bua' xua hiu~ chet' lin`!!!
cười cũng hok phãi là cách tốt lom' nhưng mo` để che giấu nôi4 đau đằng sau nụ cười cũng đâu co'a sao? chi~ lo` phai` bik nên cười như thế neo` za` cười zao` lu'c neo` lo` thich' hup. thi` dc óy`
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! Icon_minitime

Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Room chọc phá ?
» Thông báo quy định về box Love
» (Video clip) :::FoR My TrUe LOvE:::
» (Video clip) :::FoR My TrUe LoVe:::