:::forum của lớp 7/3:::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 7/3 là lớp pro. Sông có thể cạn. Núi có thể mòn. Nhưng chân lý ấy sẽ không bao giờ thay đổi

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!

Go down 
5 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
Tác giảThông điệp
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:34 pm

Trui`!! co doc dj dzay ma` hem hieu nua~~!bo kai luon^rui`!!! Tot nhut' la` iu dj bik!! Chua iu chua bik tinh` uj la` sao!!
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Đến từ : Chúa trời xin ra tao chứ cóa phải tụi bây hả mà hỏi nhìu chi

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:38 pm

Linh đừng kóa lầm lẫn nha,tuổi Linh là chư bik iu,chỉ bik thix thôi,mãnh lực của tình yêu khác thix ó,tại linh lầm lẫn nên nghĩ nhìu về nóa wá,suy ra linh bùn thêm chứ nóa đéo pùn cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:41 pm

gum', ba` Queen naj` chac' trai~ wa nhiu` cuộc tình lom' oy` phai~ hok lem` j` mo` hiu~ ro~ wo'a za
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:43 pm

Hum phải,trong họ hàng nghe tụi nóa noái nhìu wá nên riết rành như thú zdậy óa :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 9:43 pm

Axc hem dam' dau!! Linhvoi noa' o~ gan nha` ma`!! Cach nhau khan~ may can doa'! boi~ dzay moi chit' dooa'!! Linh thay noa' cung~ bun`!! Nhung hem bik lam` ! L cung~ kê. noa' luon!!! uhm` thi` la` tinh` iu ao~ thuj L dau coa' noai' tinh` uj that su choa maj sau!!
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeTue Apr 01, 2008 10:04 pm

thoai, bi h mo` bay` đặt ju đương lo` khoi~ thi lun do'a.
bi h nên chuyên tâm zô ki` thi dee đừng nên lem` minh` fân tâm zi` mj' then` koan trai zô ich' do'a ngen
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 5:01 am

Hem bík lần nài thi điễm cóa keo hem nữa chán wá sau khi thi socola cóa định có boyfriend chưa để tụi nài giúp :lol!: :lol!: nghe noái con Quỳnh Trâm đang lèm nghề buôn bán zai gái sỉ zà lẻ đóa kiu nóa mai mối dùm choa :lol: :lol:
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 6:14 am

thoai, tui thix tui tự wen ơh` hok cần ai mai mối đâu mai mốt no'a hok co'a zui, để tự mình coi coi minh` co'a duyên zi' ây' ây' hon^
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 7:55 am

Pòa nói zdậy chứ pòa cóa tập turng đâu,phái zdô box love wậy hum hà
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 8:01 am

wậy hui` nèo choỳ ng` ta chuyên tâm lo cho ng` dinh' zô chuyen tinh kum~ mo` wậy hui` neo` ho~ choy`
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 8:38 pm

Mai moi hem coa' thuong nhau that dau nhoa!! Tot nhat la` koai coa' duyen hem rui` moi thuong nhau!! hjhj` Hum wa bt cu~ oa' noa' noi' L ich' ky~! Noa' noi' a hem phai~ koan nha` giau` nen e chja tay a!! hum` wa L ngoi` chui~ tham noa' wa' trui`!! Rui` bun` gan` chit'!! Nhung that ra L ko vi` li do do' chja tay ma`!! oaoa!Coa' bt kho~ ghja
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 9:58 pm

then` do'a no'a bi dien oy`, no'a uống lộn thuốc L thung kum~ ih.
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 10:03 pm

uhm` coa' the day!! Chac hum thu 3 di choi chung voi noa'! Uong nc' mia' chac coa' thuoc trong doa'!!
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 10:06 pm

haha :o , mờ L co'a chiện j` về tình kũm hok nói ra cho bà kon cô péc giúp đỡ nà
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 10:09 pm

Hu` giio` chua coa'! Toi 3.5.7 Linh moi gap noa' thuj!! Taj di hoc them^ mo`! hjx! Linh dang dinh nghi~ hox them! Taj hox them gap noa' hoai` nho' laj. ki~ niem cua~ 2 dua hoai` nen bun` do'!
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 10:11 pm

gum, kỉ niệm nửa mờ kỉ niệm j` zạ kể nge ih cho zui làng zui xóm
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 4:58 am

Noái thiệt,koan trai như nóa hum kóa chút tự tin nào về tài năng kóa thể nuôi sống gia đình thì dẹp đi,Trân mòa wen người nào thí người đóa phải tự tin như Trân,kóa thể nuôi Trân nếu tiến đến hôn nhân
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 5:01 am

uhm`!! Ng` nhu* vay nghi~ sao L hem chja tay!! Theng` doa' bi h L hem thjx nua~!! Ghet' kinh khung~ luon sau khj l nhan dc tjn nhan doa'!!
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 5:09 am

Ng` Trân nghía toàn là thông minh kóa tài hum hà mòa đôi khi thấy nhìu đứa học giỏi mòa khờ với ngu ghia lun ,cái dạng đóa khuyên đừng ai bao giờ đụng tới nghen :lol!: :lol!: :lol!: :lol!: :lol!:
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 8:48 am

choy` S co'a nhõ bạn no'a wen dc then` po` trong au then` do'a hok bik giau` wo'a dư tiền hay sao mo` no'a lấy tin` ra no'a mua do` tặng cho nhõ bạn goy` con tum` lum te` le hit' , nhưng mo` then` do'a lem` đội PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY hok hỉu sao no'a giàu gê mua wo'a choy` cạch để tặng nhõ ban S pokai lun
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 9:39 am

1 . nhỏ Bạn Sang nổ ( Sang thấy đồ chưa )
2 . thèng chó đóa lấy tìn nha 2nc
3 .nóa lè thèng đin tưởng tìn là nc' chưa cháy à
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 9:42 am

ai bik, để chủ nhật ney` S au zi' nhõ bạn coy no'a sao co'a nổ hum
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 9:14 pm

Ua~ Sao noai' tum` lum dza!! kj` ghja!!! hINH` NHU* NOAI' nham` cho~ oi`
socola1395
Moderators
Moderators
socola1395

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeFri Apr 04, 2008 10:14 pm

đâu co'a đún chủ đề mo` noai' zê` mj' then` con zai ngu ju con gai' , đún mo` dau co'a sai
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 05, 2008 11:33 am

Nhưng mòa kui thấy mấy đứa đóa giàu,một Vcoin tui koàn hum dám nạp mòa tụi nóa mua đồ choa kui lun,hồi nóa 14/2 nam ngoái óa,nóa siêng mua giày tặng hik 100 mấy Vcoin lun
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!   Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'! - Page 2 Icon_minitime

Bạn nào lớp mình đa~ bik love thi` vao` room nay` nhe'!
Trang 2 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next
 Similar topics
-
» Room chọc phá ?
» Thông báo quy định về box Love
» (Video clip) :::FoR My TrUe LOvE:::
» (Video clip) :::FoR My TrUe LoVe:::