:::forum của lớp 7/3:::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 7/3 là lớp pro. Sông có thể cạn. Núi có thể mòn. Nhưng chân lý ấy sẽ không bao giờ thay đổi

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức

Go down 
**SAKURA**MIRROR**
peshock_1995
6 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
peshock_1995

Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Empty
Bài gửiTiêu đề: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 5:30 am

Aj trong xom nhà lá cũng đều dễ thương chẳng những học giỏi mà còn quậy gjỏj nữa What a Face
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 5:32 am

sax zậy thoy đó hẻ ?? có chủ đề mới hok =.= :(
https://lop7a3.forumvi.net
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 7:08 am

Học jỏi hết sức lun hà!!! Bởi vậy mới hay được cô Hoa diện kiến đóa mòa!!!
bom bom bom
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 8:36 am

Xon' nha` la' co' doi mat rat tinh xao~, tai rat^' thinh' va` noi' ma` chi~ co' nguoi hoi~ bai` nghe thui. Thay co^ bik xiu~ lien. HJHJ. :lol:
Pom_xinh
Moderators
Moderators
Pom_xinh

Bài gửiTiêu đề: .::zA đình tUj mÒ::.   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeThu Mar 27, 2008 9:10 pm

..................đưƠng nhIn òY.................xÓm nhẢ lÁ mÒ..................nhÌu chỊn là nhỨt...............gIờ trUy bÀj ngÀj nÈo kŨg chẠj chỖ nÀj chỖ kiA tÁm..................tÁm xOg giỡn tỪa lƯa................nHờ xÓm nhÀ lÁ mÒ 7/3 mỚj cÓa nhỮg ngÀj đI hỌc zUj zẼ 8) ...............keke..........
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Đến từ : Chúa trời xin ra tao chứ cóa phải tụi bây hả mà hỏi nhìu chi

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 5:21 am

sau bài Kiểm tra này chắ XNL chuyển sang lớp kahc1 hik wá,tui cũng chiển lun,lớp hem có XNL là mất zdui pale
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 5:47 am

Bùn ghê XNL xép đi die goy huhuhu
Nhưng forum vẫn mở mục XNL để giao lưu XNL dù bị chia cắt nơi phương trời :cry:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 9:33 am

XNL co' len nha!!!!!!!!!!!! De ta cung` nhau buoc len lup' 8/3 nha!!!!!! :) :) :) :) :) :) :)
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 7:51 pm

Mấy members 7/3 diều fải cố gắng hít đừng để bị chuyện lớp mỗi người 1 nơi pùn lém !
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 7:52 pm

Ý nhắc 8/3 mới nhớ
Zậy lên 8/3 gòy có lùm forum mới nữa hok zạ scratch
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSat Mar 29, 2008 8:47 pm

chinh~ sua~ forum nay` di
Khoi~ lam` forumm moi nha!!!
Pom_xinh
Moderators
Moderators
Pom_xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 12:01 am

................xÚc đỘng wÓ nhỢz..............XNL đưỢc iÊu qUý ghÊ tE :oops: .................thAz mÁj pẸn nhÌu nhÁz.............phÃj cỐ gẮng đỄ nEm sAu 8/3 đỀy đŨ 52 đỨa lÚp mỲk nhOz...............
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 12:28 am

Tuy tui nay`o~ ngoai` XNL chu' dau coa' ghet' XNL dau!! :) Hjx!! Lop' minh` hem coa' aj thay ghet' het' a`! Hinh` nhu* lup' minh` coa' 51 ban ah`!! ma`nghe noi' nem sau D. Tran^ di nc' ngoai` hay sao a'!!
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 3:19 am

D Trân mè đi nướcngoài chắc pùn lém :cry: !!! XNL mè đi lun cả lúp sẽ ..... mất pale pale !!! Cố gắng học jỏi lên chúng te sẽ dc ở cùng nhau bước típ trên kon đường học tập nữa há ! Cố lên ! :lol!: :lol!:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 7:07 am

Tai. hum thu 7 D. Trân noi' T di nc' ngoai`! Lop' chac' bun` roai`!! Truoc mat chung' ta cung` hoc gioi~ ne!!
Pom_xinh
Moderators
Moderators
Pom_xinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 7:24 am

..............lÚp mỲk phÃj kỐ gÉn hỌc thỊt giÕj................thỊt ngOan...............thỲ nEm xEu mỚj hỌc chUg đưỢc nỮa..................cỐ lIn nhÓz...............Ép-gIz-pO-đY of lÚp 7/3..................
cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Snow
Moderators
Moderators
Snow

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 7:30 am

Iu lớp nhứt lớp biết hem tongue ? Cố gắng lên mọi người đang ủng hộ XNL củng cả lớp phấn đấu nha đừng hem chơi nữa vắt chân lên cổ cùng chạy đua nèo ! :lol!: :lol!: :lol!:
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 7:32 am

D.Trân đi nc ngoa`i ??
Yeah..ý lộn.... Xin chia buồn Mong bạn mạnh giỏi và luôn nhớ lúp 7/3 :cry:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 7:52 am

Ngoc oi!! Co^ gang' het nam nay nha!! Nam sau het rui! HJ` ! Hem bik D.Tran coa' di hem nua~ ! Nghe T noia' gzay ah`! co gi` Soai xin dung Mang em!! Hau ta. :cry:
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 9:31 am

tui nghĩ là hè này đi hoặc hết HK1 năm lớp 8 ,trể nhất là hik lớp 8 thôi chứ hem bik rõ nữa
mà tui thấy có gì chuyển xuống mấy lớp kia hik đi,ngoài lớp này cứ bị nói là lớp chuyên hoài à,tui bực lắm :cry: :cry: :cry:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeSun Mar 30, 2008 10:28 pm

O`!! Noi' lup' chuyen nhung* tuj thay coa' mayy' nguoi` chuyen ah`!! Con` nhiu la` chuyen 888 va`chuyen danh lon^ thuj! hjhj
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 5:04 am

mấy ng` học giỏi zdô zdin lắm nha,tính tình khó chịu,tối ngày ik học,hum bik zdui chơi là gì,nhất là K.MINH không bao giờ thích chơi với nó,học học học học là cái gì Question Question Question Question affraid affraid scratch
Pom_xinh
Moderators
Moderators
Pom_xinh

Bài gửiTiêu đề: [...pỊ Ép đẶt...]   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 6:56 am

[...........hUk đÂu............K.Minh hUk đẾn nỖj đÓa đÂu No .................hÒy đÓa Pom kŨg nghĨ zỐng D.Trân áH :) ................nhƯg mÒ bỮa nAj wOa ngỒj chUg zÍj nÓa mỚj bIk......................nÓa kŨg tỐt lÓmz..............ngỒj nÓj chỊn zỚj Pom wÓa chÒy nUn :P ...................mÒ hỌc lÚp mỲk khỖ thỊt.................zỐng nhƯ tỤj mỲk pỊ Ép đẶt zô 1 kÁj zÌj đÓa study .....................chỨ đÂu cÓa chIn zĂn zìj đÂu Neutral .....................]
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 8:09 am

trong lớp tui ghét nhất Trí ó,hum bữa nó làm Nhật Linh khóc mà koàn sock nữa scratch ,bik nó noái gì hem : đừng có đụng zdô teo,đụng là hum song đâu" nó tưởng nó là trùm hum bằng,ngu như cứt scratch scratch
**SAKURA**MIRROR**
Administrator
Administrator
**SAKURA**MIRROR**

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 8:13 am

còn K.NAm
Ghi sổ...Ghi sổ....Ghi sổ...MÉc cô...MÉc cô... MÉc cô... Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Cái điệp khúc đó làm hoài ngán gì đâu :x
Lúp mình thực ra chưa là lúp chuyên Rolling Eyes
Lúp chuyên văn nghe nói trường bỏ nó lâu lắm rồi
Để cho có chứ đâu phải zậy Wink Wink
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức Icon_minitime

Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next