:::forum của lớp 7/3:::
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp 7/3 là lớp pro. Sông có thể cạn. Núi có thể mòn. Nhưng chân lý ấy sẽ không bao giờ thay đổi

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức

Go down 
**SAKURA**MIRROR**
peshock_1995
6 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Đến từ : Chúa trời xin ra tao chứ cóa phải tụi bây hả mà hỏi nhìu chi

Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 8:20 am

NÓi đừng giận chứ hum phải bà cũn ghi ghi chép chép rùi mác cô rùi tới giám thị lun ó hả,bà đâu wuyền nói khánh nam pale pale pale Mà thoai,wa rùi,choa nó wa,hum ni mới đc chiển chỗ sang ngồi ở 2 tổ zdui nhất lúp,zdui ghia zdậy ó,nói chiện sướng lun , đi học mà hem mún zdìa nha akakka :lol!: :lol!: :lol!: :afro: :afro:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 9:04 am

L thay taj. hum bua~ K.Nam nho` mY ngoc ghj ten dum` mo`!! Thuj bo~!!
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 31, 2008 9:34 am

Trong XNL Queen thix nhất là T,T,T ó,bữa sn Queen với Duyên,tụi nó diễn kịch hoài linh hay wá trời lun mà y chang hà :afro: Toàn có biệt tài giả giọng hay lém nha,giả giọng Bắc y chang lun hà :lol!:
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 02, 2008 9:42 pm

dzay doa' ha~!!! zui wa' ha! ma` nam sau L cunG~ bb mi' ban oi`! cung~ bun` ne`!!
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 4:53 am

Thoai đi,Linh óa koàn xa mòa tối ngyà cứ lải nhải chyện đóa hoài hà,bực wóa,koàn 2 tháng nữa mòa với lại mấy ngày như 20/11 wa trường chơi thì chik ai trời Question Question No No :lol!: :lol!: :lol!: ném kim tuyến ghia lun
peheo_loveyou005
Moderators
Moderators
peheo_loveyou005

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 5:18 am

ua~ 20/11 woa dc ha~!! So ngya` doa' Linh hem bik nho' hem nua~! hjhj! Noai' choa do~ bun` thuj mo`! Bun` nhiu` chjen lem' thj` phai~ ke botra! Kj` ! ghia! nhiu` chien noa' dzay a'
:lol!:
Kute_Queen
SuperModerators
SuperModerators
Kute_Queen

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 03, 2008 5:28 am

Thấy Linh koàn nhỏ mòa nghĩ toàn nghĩ chiện yêu đương,chón chi kđi đc,đẹp nóa đi
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức   Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức - Page 2 Icon_minitime

Xóm nhà lá lớp mình dễ xương hết sức
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2